Description
Dưới đây là thông tin về vị trí biển quảng cáo billboard ở vòng xoay Tam Hiệp Đồng Nai:
| VỊ TRÍ | 34 Tổ 1, KP 4, P. Long Bình, Biên Hòa, Đồng Nai (Hướng nhìn: TP.HCM đi Đồng Nai) |
| HIỆN TRẠNG BẢNG | Có sẵn |
| MÔ TẢ | Khung bảng căng Hiflex |
| TẦM NHÌN | 800m |
| LƯU LƯỢNG XE ƯỚC TÍNH | 160.000 Phương tiện/ ngày |
| CHỦNG LOẠI | Khung sắt ,căng bạt Hiflex |
| Chiếu sáng | 16 bộ đèn chiếu sang 150W |
| KÍCH THƯỚC | 10m x 20m = 200m2 |
Chi tiết về biển quảng cáo xin vui lòng liên hệ:








Reviews
There are no reviews yet.