Description
Dưới đây là thông tin mô tả vị trí pano quảng cáo tại khu vực Vòng xoay Chùa Chuông, TP.Hưng Yên:
| VỊ TRÍ | Vòng xoay Chùa Chuông, Quốc lộ 39, TP.Hưng Yên |
| HIỆN TRẠNG BẢNG | Đang trống |
| MÔ TẢ | Khung sắt căng bạt Hiflex |
| TẦM NHÌN | 500m |
| LƯU LƯỢNG XE ƯỚC TÍNH | 120.000 người/ngày |
| CHỦNG LOẠI | Pano |
| KÍCH THƯỚC | 12m x 7m |
| ĐÈN | 8 chiếc đèn Metal Hylight 250W |







Reviews
There are no reviews yet.