Description
Dưới đây là thông tin chi tiết về 2 mặt pano áp tường của tòa nhà nằm trên Quốc lộ 51,Số 1, Khu phố 1, Biên Hòa – Đồng Nai:
| VỊ TRÍ | Quốc lộ 51,Số 1, Khu phố 1, Biên Hòa – Đồng Nai (mặt hướng ra ngã tư) |
| HIỆN TRẠNG BẢNG | Có sẵn |
| MÔ TẢ | Khung sắt căng bạt hiflex |
| TẦM NHÌN | 500m |
| LƯU LƯỢNG XE ƯỚC TÍNH | 200.000 người/ngày |
| KÍCH THƯỚC | 7m x 20m x 1 mặt |
| ĐÈN | 10 chiếc Đèn Metal Hylight 250W |
Còn bên dưới là thông tin mặt pano còn lại:
| VỊ TRÍ | Quốc lộ 51,Số 1, Khu phố 1, Biên Hòa |
| HIỆN TRẠNG BẢNG | now |
| MÔ TẢ | Khung sắt căng bạt hiflex |
| TẦM NHÌN | 600m |
| LƯU LƯỢNG XE ƯỚC TÍNH | 190.000 người/ngày |
| KÍCH THƯỚC | 14m x 7m x 1 mặt |
| ĐÈN | 10 chiếc Đèn Metal Hylight 250W |
Chi tiết về giá cả mời quý vị vui lòng liên hệ qua đây:









Reviews
There are no reviews yet.