Description
Dưới đây là thông tin mô tả vị trí pano quảng cáo tại Ngã tư Tam Giang:Trần Hưng Đạo – Đường Thanh Niên Đường Bạch Đằng TP. Hải Dương:
| VỊ TRÍ | Ngã tư Tam Giang:Trần Hưng Đạo – Đường Thanh Niên Đường Bạch Đằng TP. Hải Dương |
| HIỆN TRẠNG BẢNG | Đang trống |
| MÔ TẢ | Khung sắt căng bạt Hiflex |
| TẦM NHÌN | 300m |
| LƯU LƯỢNG XE ƯỚC TÍNH | 100.000 người/ngày |
| CHỦNG LOẠI | Pano |
| KÍCH THƯỚC | 14m x 7m x 1 mặt |
| ĐÈN | 12 chiếc metal highlight 250W |








Reviews
There are no reviews yet.