Description
Dưới đây là thông tin mô tả vị trí pano quảng cáo tại Ngã tư Hùng Vương – Trần Nguyên Hãn, Việt Trì, Phú Thọ:
| VỊ TRÍ | Ngã tư Hùng Vương – Trần Nguyên Hãn, Phú Thọ |
| HIỆN TRẠNG BẢNG | Đang trống |
| MÔ TẢ | Khung sắt căng bạt Hiflex |
| TẦM NHÌN | 400m |
| LƯU LƯỢNG XE ƯỚC TÍNH | 120.000 người/ngày |
| CHỦNG LOẠI | Pano |
| KÍCH THƯỚC | 12m x 6m x 1 mặt |
| ĐÈN | 8 đèn Metal Hylight 250W |







Reviews
There are no reviews yet.