Description
Dưới đây là thông tin mô tả vị trí pano quảng cáo tại Mặt trước sân bay Cát Bi, Hải Phòng:
| VỊ TRÍ | Mặt trước sân bay Cát Bi, Hải Phòng |
| HIỆN TRẠNG BẢNG | Đang trống |
| MÔ TẢ | Khung sắt căng bạt Hiflex |
| TẦM NHÌN | 500m |
| LƯU LƯỢNG XE ƯỚC TÍNH | 220.000 người/ngày |
| CHỦNG LOẠI | Billboard |
| KÍCH THƯỚC | 14m x 7m x 3mặt |
| ĐÈN | 36 chiếc metal highlight 250W |







Reviews
There are no reviews yet.