Description
Dưới đây là thông tin mô tả vị trí pano quảng cáo tại số 96 Nguyễn Tất Thành, Quận 4, TPHCM:
| VỊ TRÍ | Số 96 Nguyễn Tất Thành, Quận 4, TPHCM |
| HIỆN TRẠNG BẢNG | Đang trống |
| MÔ TẢ | Khung sắt căng bạt Hiflex |
| TẦM NHÌN | 400m |
| LƯU LƯỢNG XE ƯỚC TÍNH | 600.000 người/ngày |
| CHỦNG LOẠI | Pano áp tường 01 mặt |
| KÍCH THƯỚC | 10m cao x 12,5m ngang = 125m2 |
| ĐÈN | 12 bộ đèn LED 150W Chiếu sáng 4h/ngày ( 18h-22h) |








Reviews
There are no reviews yet.