Description
Dưới đây là thông tin mô tả vị trí pano quảng cáo tại số 3 Điện Biên Phủ, TP.Trà Vinh:
| VỊ TRÍ | Số 3 Điện Biên Phủ, TP.Trà Vinh |
| HIỆN TRẠNG BẢNG | Đang trống |
| MÔ TẢ | Khung sắt căng bạt Hiflex |
| TẦM NHÌN | 500m |
| LƯU LƯỢNG XE ƯỚC TÍNH | 60.000 người/ngày |
| CHỦNG LOẠI | Pano |
| KÍCH THƯỚC | 06m (H) x 12m (W) |
| ĐÈN | 10 bộ đèn / Led 100W 4 giờ/ngày (Từ 18h – 22h) |








Reviews
There are no reviews yet.