Description
Dưới đây là thông tin mô tả vị trí pano quảng cáo tại số 2 Tân Xuân – Ngã ba Lý Thường Kiệt, Quận Tân Bình, TPHCM:
| VỊ TRÍ | 2 Tân Xuân – Ngã ba Lý Thường Kiệt, Quận Tân Bình, TPHCM |
| HIỆN TRẠNG BẢNG | Đang trống |
| MÔ TẢ | Khung sắt căng bạt Hiflex. |
| TẦM NHÌN | 400m |
| LƯU LƯỢNG XE ƯỚC TÍNH | 450.000 người/ngày |
| CHỦNG LOẠI | Pano |
| KÍCH THƯỚC | 10W x 6H x 1 mặt |
| ĐÈN | 12 chiếc đèn Metal Hylight 250W |







Reviews
There are no reviews yet.