Description
Dưới đây là thông tin mô tả vị trí billboard quảng cáo tại Nút IC4 – Đường Dẫn Cầu Cần Thơ:
| VỊ TRÍ | Nút IC4 – Đường Dẫn Cầu Cần Thơ |
| HIỆN TRẠNG BẢNG | Có sẵn |
| MÔ TẢ | Biển một trụ. |
| TẦM NHÌN | 500m |
| LƯU LƯỢNG XE ƯỚC TÍNH | 250,000 người/ngày |
| CHỦNG LOẠI | Billboard |
| KÍCH THƯỚC | 19mH x 9mW x 2 mặt = 342 m |
| ĐÈN | 30 bóng LED 100W |
Chi tiết tình trạng billboard xin vui lòng liên hệ:







Reviews
There are no reviews yet.