Description
Dưới đây là thông tin mô tả vị trí Billboard quảng cáo tại Nút giao thông Tân Kiên, Quận Bình Chánh, TPHCM:
| VỊ TRÍ | Quốc lộ 1A, A11 + 900 (Xã Tân Kiên, H. Bình Chánh, TP.HCM |
| HIỆN TRẠNG BẢNG | Đang trống |
| MÔ TẢ | Khung sắt căng bạt Hiflex |
| TẦM NHÌN | 600m |
| LƯU LƯỢNG XE ƯỚC TÍNH | 90.000 người/ngày |
| CHỦNG LOẠI | Billboard |
| KÍCH THƯỚC | 08m (H) x 16m (W) x 02 mặt |
| ĐÈN | Không đèn |








Reviews
There are no reviews yet.