Description
Dưới đây là thông tin mô tả vị trí pano quảng cáo tại Ngã tư Nguyễn Văn Trỗi – Trương Quốc Dung, Phú Nhuận, TPHCM:
| VỊ TRÍ | Ngã tư Nguyễn Văn Trỗi – Trương Quốc Dung, Phú Nhuận, TPHCM |
| HIỆN TRẠNG BẢNG | Đang trống |
| MÔ TẢ | Khung sắt căng bạt Hiflex. |
| TẦM NHÌN | 900m |
| LƯU LƯỢNG XE ƯỚC TÍNH | 900.000 người/ngày |
| CHỦNG LOẠI | Pano |
| KÍCH THƯỚC | 20m(ngang) x 07m (cao) x 1 mặt = 140m2 |
| ĐÈN | 19 bộ đèn LED 250W |







Reviews
There are no reviews yet.