Description
Dưới đây là thông tin mô tả vị trí pano quảng cáo tại Ngã tư Đường 30/4 – Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu:
| VỊ TRÍ | Ngã tư Đường 30/4 – Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu |
| HIỆN TRẠNG BẢNG | Đang trống |
| MÔ TẢ | Khung sắt căng bạt Hiflex |
| TẦM NHÌN | 500m |
| LƯU LƯỢNG XE ƯỚC TÍNH | 200.000 người/ngày |
| CHỦNG LOẠI | Pano |
| KÍCH THƯỚC | 7m x 12m x 1 mặt |
| ĐÈN | 10 chiếc Đèn Metal Hylight 250W |








Reviews
There are no reviews yet.