Description
Dưới đây là thông tin mô tả vị trí pano quảng cáo tại Ngã tư Cầu Cất – Lê Thanh Nghị, Hải Dương:
| VỊ TRÍ | Ngã tư Cầu Cất – Lê Thanh Nghị, Hải Dương |
| HIỆN TRẠNG BẢNG | Đang trống |
| MÔ TẢ | Khung sắt căng bạt Hiflex |
| TẦM NHÌN | 300m |
| LƯU LƯỢNG XE ƯỚC TÍNH | 100.000 người/ngày |
| CHỦNG LOẠI | Pano |
| KÍCH THƯỚC | 10m x 6m x 1 mặt |
| ĐÈN | 6 chiếc metal highlight 250W |







Reviews
There are no reviews yet.