Description
Dưới đây là thông tin về vị trí Pano quảng cáo Ngã ba Đường 30/4 – cầu Quang Trung, thành phố Cần Thơ:
| VỊ TRÍ | Ngã ba Đường 30/4 – cầu Quang Trung, thành phố Cần Thơ. |
| HIỆN TRẠNG BẢNG | Có sẵn |
| MÔ TẢ | Bạt Hillex in KTS, Đường 30/4, đường Mậu Thân đi bến Ninh Kiều, cầu Ninh Kiều, đường Nguyễn Trãi, cầu Quang Trung, Quốc lộ 1A ,Đây là tuyến phố trung tâm thành phố |
| TẦM NHÌN | 1000m |
| LƯU LƯỢNG XE ƯỚC TÍNH | 250,000 người/ngày |
| KÍCH THƯỚC | 7,9m (cao) x 19m (ngang) x 1 mặt = 150,1m2 |
| ĐÈN | Không hệ thống chiếu sang |
Biển 2:
| VỊ TRÍ | Ngã ba Đường 30/4 – cầu Quang Trung, thành phố Cần Thơ |
| HIỆN TRẠNG BẢNG | Có sẵn |
| MÔ TẢ | Bạt Hillex in KTS, Hướng nhìn: Đường 30/4, đường Mậu Thân đi bến Ninh Kiều, cầu Ninh Kiều, đường Nguyễn Trãi, cầu Quang Trung, Quốc lộ 1A
Đây là tuyến phố trung tâm thành phố |
| TẦM NHÌN | 1000m |
| LƯU LƯỢNG XE ƯỚC TÍNH | 250,000 người/ngày |
| KÍCH THƯỚC | 10m (cao) x 8,2m (ngang) x 1 mặt =82m2 |
| ĐÈN | Không |










Reviews
There are no reviews yet.