Description
Dưới đây là thông tin mô tả vị trí Billboard quảng cáo tại Giao lộ Nguyễn Thị Thập – Nguyễn Văn Linh, Quận 7, TPHCM:
| VỊ TRÍ | Giao lộ Nguyễn Thị Thập – Nguyễn Văn Linh, Quận 7, TPHCM |
| HIỆN TRẠNG BẢNG | Đang trống |
| MÔ TẢ | Khung sắt căng bạt Hiflex |
| TẦM NHÌN | 400m |
| LƯU LƯỢNG XE ƯỚC TÍNH | 300.000 người/ngày |
| CHỦNG LOẠI | Billboard |
| KÍCH THƯỚC | 05m (H) x 10m (W) X 03 MẶT ( Có một mặt QC chính trị ) |
| ĐÈN | 12 bộ đèn / LED 100 W 4 giờ/ngày (Từ 18h – 22h) |







Reviews
There are no reviews yet.