Description
Dưới đây là thông tin mô tả vị trí billboard quảng cáo tại gần Cầu vượt Cát Lái, Quận 2, TPHCM:
| VỊ TRÍ | Mai Chí Thọ, Quận 2, ( Cách cầu vượt XLHN 600m ) |
| HIỆN TRẠNG BẢNG | Đang trống |
| MÔ TẢ | Cách chân cầu vượt hướng từ XLHN 600M, gần Siêu Thị Vista, Rita Võ. |
| TẦM NHÌN | 1000m |
| LƯU LƯỢNG XE ƯỚC TÍNH | 2,455,282 lần/ngày |
| CHỦNG LOẠI | Billboard |
| KÍCH THƯỚC | 6 mH x 16 mW x 2 mặt |
| ĐÈN | 12 chiếc đèn Metal Hylight 250W |







Reviews
There are no reviews yet.