Description
Dưới đây là thông tin mô tả vị trí Billboard quảng cáo trên đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Hải Phòng:
| VỊ TRÍ | Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Hải Phòng |
| HIỆN TRẠNG BẢNG | Đang trống |
| MÔ TẢ | Khung sắt căng bạt Hiflex |
| TẦM NHÌN | 800m |
| LƯU LƯỢNG XE ƯỚC TÍNH | 220.000 người/ngày |
| CHỦNG LOẠI | Billboard |
| KÍCH THƯỚC | 13m x 7m x 2mặt |
| ĐÈN | 8 chiếc metal highlight 250W |







Reviews
There are no reviews yet.