Description
Dưới đây là thông tin về vị trí Pano tại vòng xoay cầu vượt đường tránh Quốc lộ 1 A, Hoằng Quỳ, Hoằng Hóa, Thanh hóa
| VỊ TRÍ | Vòng xoay cầu vượt đường tránh Quốc lộ 1 A, Hoằng Quỳ, Hoằng Hóa, Thanh hóa |
| HIỆN TRẠNG BẢNG | Có sẵn |
| MÔ TẢ | Khung sắt , căng bạt hiflex |
| TẦM NHÌN | 400m |
| LƯU LƯỢNG XE ƯỚC TÍNH | 600.000 người/ngày |
| CHỦNG LOẠI | Pano |
| KÍCH THƯỚC | 18m x 8m x 3 mặt |
| ĐÈN | 20 đèn Metal Hylight 250W |
Chi tiết về biển quảng cáo xin vui lòng liên hệ:









Reviews
There are no reviews yet.