Description
Dưới đây là thông tin chi tiết về billboard quảng cáo tại khu vực cao tốc dẫn đến sân bay Liên Khương:
| VỊ TRÍ | Cao tốc dẫn đến sân bay Liên Khương |
| HIỆN TRẠNG BẢNG | Available |
| MÔ TẢ | Khung bảng căng Hiflex, cột trụ cao 20m |
| TẦM NHÌN | 900m |
| LƯU LƯỢNG XE ƯỚC TÍNH | 300.000 Phương tiện/ ngày |
| CHỦNG LOẠI | Billboard |
| KÍCH THƯỚC | (ngang) 14m x (cao) 7m x 3 mặt = 294 m2 |
| ĐÈN | 36 bộ đèn LED 150W Chiếu sáng 4h/ngày ( 18h-22h) |









Reviews
There are no reviews yet.