Description
Dưới đây là thông tin mô tả vị trí pano quảng cáo tại 80 Tân Hải, Quận Tân Bình, TPHCM:
| VỊ TRÍ | 80 Tân Hải, Quận Tân Bình, TPHCM |
| HIỆN TRẠNG BẢNG | Đang trống |
| MÔ TẢ | Khung sắt căng bạt Hiflex. |
| TẦM NHÌN | 400m |
| LƯU LƯỢNG XE ƯỚC TÍNH | 600.000 người/ngày |
| CHỦNG LOẠI | Pano |
| KÍCH THƯỚC | 12m cao x 11,5m ngang = 138m2 |
| ĐÈN | 8 bộ đèn LED 150W Chiếu sáng 4h/ngày ( 18h-22h) |







Reviews
There are no reviews yet.