Description
Dưới đây là thông tin mô tả vị trí pano quảng cáo tại số 6-8 Đoàn Văn Bơ, Quận 4, TPHCM:
| VỊ TRÍ | 6 -8 Đoàn Văn Bơ , Quận 4 ( Cầu Calmette) |
| HIỆN TRẠNG BẢNG | Đang trống |
| MÔ TẢ | Khung bảng căng Hiflex, |
| TẦM NHÌN | 400m |
| LƯU LƯỢNG XE ƯỚC TÍNH | 600.000 Phương tiện/ ngày |
| CHỦNG LOẠI | Pano áp tường 01 mặt |
| KÍCH THƯỚC | 10m cao x 16,5m ngang = 165m2 |
| ĐÈN | 20 bộ đèn LED 150W |
| Chiếu sáng 4h/ngày ( 18h-22h) |







Reviews
There are no reviews yet.