Description
Dưới đây là thông tin mô tả vị trí pano quảng cáo tại 43 Cát Linh, Ba Đình, Hà Nội
| VỊ TRÍ | 43 Cát Linh Trung tâm triểm lãm Giảng Võ – Giang Văn Minh – cạnh khách sạn PULLMAN |
| HIỆN TRẠNG BẢNG | now |
| MÔ TẢ | Khung sắt – Bạt hiflex, |
| TẦM NHÌN | 1000m |
| LƯU LƯỢNG XE ƯỚC TÍNH | 600,000 người/ngày |
| CHỦNG LOẠI | Pano |
| KÍCH THƯỚC | 5 x 16 m |
| ĐÈN | 10 Đèn Metal Hylight 250W |







Reviews
There are no reviews yet.