Description
Dưới đây là thông tin mô tả vị trí pano quảng cáo tại 24 Bạch Đằng, Quận Tân Bình, TPHCM:
| VỊ TRÍ | 24 Bạch Đằng, Quận Tân Bình, TPHCM |
| HIỆN TRẠNG BẢNG | Đang trống |
| MÔ TẢ | Khung sắt căng bạt Hiflex. |
| TẦM NHÌN | 400m |
| LƯU LƯỢNG XE ƯỚC TÍNH | 600.000 người/ngày |
| CHỦNG LOẠI | Pano |
| KÍCH THƯỚC | 14m(H) x 12m (W) x 1mặt = 168m2 |
| ĐÈN | 16 bộ đèn LED 150W Chiếu sáng 4h/ngày ( 18h-22h) |







Reviews
There are no reviews yet.