Description
Dưới đây là thông tin mô tả vị trí pano quảng cáo tại số 2 Tô Hiệu, TP.Hưng Yên:
| VỊ TRÍ | 2 Tô Hiệu, TP.Hưng Yên. Cách vòng xoay 500m, gần trường đại học Chu Văn An |
| HIỆN TRẠNG BẢNG | Đang trống |
| MÔ TẢ | Khung sắt căng bạt Hiflex |
| TẦM NHÌN | 500m |
| LƯU LƯỢNG XE ƯỚC TÍNH | 120.000 người/ngày |
| CHỦNG LOẠI | Pano |
| KÍCH THƯỚC | 8m x 12m |
| ĐÈN | 8 chiếc metal highlight 250W |






Reviews
There are no reviews yet.