Description
Dưới đây là thông tin mô tả vị trí billboard quảng cáo tại số 1600 Liên tỉnh lộ 25B, Nguyễn Thị Định, Quận 2, TPHCM:
| VỊ TRÍ | 1600 Liên tỉnh lộ 25B, Nguyễn Thị Định, Quận 2, TPHCM |
| HIỆN TRẠNG BẢNG | Đang trống |
| MÔ TẢ | Khung sắt căng bạt Hiflex |
| TẦM NHÌN | 500m |
| LƯU LƯỢNG XE ƯỚC TÍNH | 550.000 người/ngày |
| CHỦNG LOẠI | Billboard |
| KÍCH THƯỚC | 18m x 7,2m x 2 mặt |
| ĐÈN | 12 chiếc đèn Metal Hylight 250W |









Reviews
There are no reviews yet.