Description
Dưới đây là thông tin mô tả vị trí pano quảng cáo tại 100 Phạm Ngọc Thạch – Ngã 4 Chùa Bộc – Vincom, Hà Nội:
| VỊ TRÍ | 100 Phạm Ngọc Thạch – Ngã 4 Chùa Bộc – Vincom, Hà Nội |
| HIỆN TRẠNG BẢNG | now |
| MÔ TẢ | Khung sắt – Bạt hiflex |
| TẦM NHÌN | 400m |
| LƯU LƯỢNG XE ƯỚC TÍNH | 400,000 người/ngày |
| CHỦNG LOẠI | Pano |
| KÍCH THƯỚC | 7 x 7 m |
| ĐÈN | 10 Đèn Metal Hylight 250W |







Reviews
There are no reviews yet.